contact_form - en to vi translation catalogue (180 entries)

en: 'Send me a copy' block
vi: 'Gửi tôi một bản sao' khối

en: (powered by bestwebsoft.com)
vi: (cung cấp bởi bestwebsoft.com)

en: A valid email address is required.
vi: Một địa chỉ email hợp lệ là bắt buộc.

en: Action after email is sent
vi: Hành động sau khi email được gửi

en: Activate Contact Form to DB
vi: Kích hoạt các hình thức liên lạc để DB

en: Activate captcha
vi: Kích hoạt captcha

en: Add a language
vi: Thêm một ngôn ngữ

en: Add department selectbox to the contact form:
vi: Địa chỉ sở selectbox để hình thức liên lạc:

en: Add placeholder to the input blocks
vi: Thêm giữ chỗ để các khối đầu vào

en: Add to the form
vi: Thêm vào các hình thức

en: Add tooltips
vi: Thêm chú giải công cụ

en: Additional options
vi: Tùy chọn bổ sung

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Address is required.
vi: Địa chỉ được yêu cầu.

en: Address:
vi: Địa chỉ:

en: Agreement checkbox
vi: Thỏa thuận hộp kiểm

en: Are you sure that you want to delete this language data?
vi: Bạn có chắc rằng bạn muốn xóa dữ liệu ngôn ngữ này không?

en: Attachment
vi: Tập tin đính kèm

en: Attachment block
vi: Tập tin đính kèm khối

en: Attachment:
vi: File đính kèm:

en: Back to the WordPress
vi: Quay lại WordPress

en: Background color of the input field errors
vi: Màu nền của trường nhập lỗi

en: Border color
vi: Biên giới màu sắc

en: Border color of the input field errors
vi: Biên giới màu sắc của trường nhập lỗi

en: Border width in px, numbers only
vi: Chiều rộng biên giới ở px, chỉ có số điện thoại

en: Button color
vi: Nút màu

en: Button text color
vi: Nút màu chữ

en: Captcha
vi: CAPTCHA

en: Change the names of the contact form fields and error messages
vi: Thay đổi tên của các lĩnh vực hình thức liên lạc và thông báo lỗi

en: Color of the input field errors.
vi: Màu sắc của trường nhập lỗi.

en: Contact Form
vi: Mẫu liên hệ

en: Contact Form Pro | Preview
vi: Liên hệ tạo thành Pro | Xem trước

en: Contact Form Settings
vi: Cài đặt hình thức liên lạc

en: Contact from
vi: Liên hệ với từ

en: Create a username
vi: Tạo một tên người dùng

en: Date/Time
vi: Ngày/thời gian

en: Default
vi: Mặc định

en: Delete an attachment file from the server after the email is sent
vi: Xóa một tập tin đính kèm từ hệ phục vụ sau khi các email được gửi

en: Disabled for editing
vi: Khuyết tật để chỉnh sửa

en: Display additional info in the email
vi: Hiển thị thông tin bổ sung trong email

en: Display error messages
vi: Hiển thị thông báo lỗi

en: Display error messages & color of the input field errors
vi: Hiển thị thông báo lỗi và màu sắc của trường nhập lỗi

en: Display text
vi: Hiển thị văn bản

en: Download Contact Form to DB
vi: Tải về hình thức liên lạc để DB

en: Download captcha
vi: Tải về captcha

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Email Address
vi: Địa chỉ email

en: Email Address:
vi: Địa chỉ email:

en: Email address
vi: Địa chỉ email

en: Email in HTML format sending
vi: Gửi email cho HTML định dạng gửi

en: English
vi: Tiếng Anh

en: Enter a username of the person who should get the messages from the contact form.
vi: Nhập tên người dùng của người sẽ nhận được các tin nhắn từ hình thức liên lạc.

en: Enter the email address you want the messages forwarded to.
vi: Nhập địa chỉ email mà bạn muốn các thư được chuyển tiếp đến.

en: Error message about the file type for the Attachment field
vi: Thông báo lỗi về các loại tập tin cho trường đính kèm

en: Error message for the Address field
vi: Thông báo lỗi cho trường địa chỉ

en: Error message for the Captcha field
vi: Thông báo lỗi cho lĩnh vực Captcha

en: Error message for the Email field
vi: Thông báo lỗi cho trường Email

en: Error message for the Message field
vi: Thông báo lỗi cho trường tin nhắn

en: Error message for the Name field
vi: Thông báo lỗi cho trường tên

en: Error message for the Phone field
vi: Thông báo lỗi cho lĩnh vực điện thoại

en: Error message for the Subject field
vi: Thông báo lỗi cho trường chủ đề

en: Error message for the whole form
vi: Thông báo lỗi cho các hình thức toàn bộ

en: Error message when file size limit for the Attachment field is exceeded
vi: Thông báo lỗi khi vượt quá giới hạn kích thước tập tin cho trường đính kèm

en: Error message while moving the file for the Attachment field
vi: Thông báo lỗi trong khi di chuyển tập tin đối với lĩnh vực tập tin đính kèm

en: Error message while uploading a file for the Attachment field to the server
vi: Thông báo lỗi trong khi tải lên một tập tin cho trường đính kèm vào hệ phục vụ

en: Error text color
vi: Lỗi văn bản màu

en: Errors color
vi: Lỗi màu

en: Errors output
vi: Đầu ra lỗi

en: Example: Date/Time:	August 19, 2013 8:50 pm
vi: Ví dụ: Ngày/thời gian:	ngày 19 tháng 8 năm 2013 8:50 pm

en: Example: Sent from (IP address):	127.0.0.1
vi: Ví dụ: Gửi từ (địa chỉ IP):	127.0.0.1

en: Example: Sent from (referer):	http://bestwebsoft.com/contacts/contact-us/
vi: Ví dụ: Gửi từ (referer):	http://bestwebsoft.com/contacts/contact-us/

en: Example: Using (user agent):	Mozilla/5.0 (Windows NT 6.2; WOW64) AppleWebKit/537.36 (KHTML, like Gecko) Chrome/28.0.1500.95 Safari/537.36
vi: Ví dụ: Sử dụng (người sử dụng đại lý):	Mozilla/5.0 (Windows NT 6.2; WOW64) AppleWebKit/537.36 (KHTML, như Gecko) Chrome/28.0.1500.95 Safari/537.36

en: Extra settings
vi: Cài đặt phụ

en: FAQ
vi: CÂU HỎI THƯỜNG GẶP

en: Field's default value
vi: Giá trị mặc định của trường

en: Fields
vi: Lĩnh vực

en: File format is not valid.
vi: Định dạng tập tin là không hợp lệ.

en: File upload error.
vi: Lỗi tải lên tệp.

en: Hide
vi: Ẩn

en: If have any problems with the standard shortcode [contact_form], you should use the shortcode
vi: Nếu có bất kỳ vấn đề với tiêu chuẩn shortcode [contact_form], bạn nên sử dụng shortcode

en: If the 'Redirect to page' option is selected then the URL field should be in the following format
vi: Nếu tùy chọn 'Chuyển hướng đến trang' được chọn thì trường URL nên ở định dạng sau

en: If there is something wrong about it, please contact us
vi: Nếu có điều gì sai về nó, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi

en: If you can see this MIME, it means that the MIME type is not supported by your email client!
vi: Nếu bạn có thể thấy MIME này, nó có nghĩa là rằng loại MIME không được hỗ trợ bởi ứng dụng email của bạn!

en: If you enjoy our plugin, please give it 5 stars on WordPress
vi: Nếu bạn thích plugin của chúng tôi, xin vui lòng cho nó 5 sao trên WordPress

en: If you leave the fields empty, the messages will be sent to the email address specified during registration.
vi: Nếu bạn để các lĩnh vực trống, các tin nhắn sẽ được gửi đến địa chỉ email được chỉ định trong quá trình đăng ký.

en: If you upgrade to Pro version all your settings will be saved.
vi: Nếu bạn nâng cấp lên phiên bản Pro, tất cả các thiết lập của bạn sẽ được lưu.

en: If you would like to add the Contact Form to your website, just copy and paste this shortcode to your post or page or widget:
vi: Nếu bạn muốn thêm các hình thức liên lạc để trang web của bạn, chỉ cần sao chép và dán này shortcode để đăng bài hay trang hoặc phụ tùng của bạn:

en: Input fields
vi: Lĩnh vực đầu vào

en: Input fields background color
vi: Lĩnh vực đầu vào nền màu

en: Label text color
vi: Nhãn văn bản màu

en: Language settings for the field names in the form
vi: Cài đặt ngôn ngữ cho tên trường trong các hình thức

en: Mail
vi: Thư

en: Message
vi: Tin nhắn

en: Message text is required.
vi: Tin nhắn văn bản được yêu cầu.

en: Message:
vi: Thông báo:

en: Name
vi: Tên

en: Name:
vi: Tên:

en: Notice:
vi: Thông báo:

en: Optional checkbox
vi: Tùy chọn hộp kiểm

en: Optional checkbox, the results of which will be displayed in email
vi: Tùy chọn hộp kiểm, kết quả trong đó sẽ được hiển thị trong email

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Phone Number
vi: Số điện thoại

en: Phone number
vi: Số điện thoại

en: Phone number is required.
vi: Số điện thoại được yêu cầu.

en: Phone number:
vi: Số điện thoại:

en: Placeholder color
vi: Giữ chỗ màu

en: Placeholder color of the input field errors
vi: Giữ chỗ màu sắc của trường nhập lỗi

en: Please enter a valid email address in the 'FROM' field. Settings are not saved.
vi: Vui lòng nhập một địa chỉ email hợp lệ trong trường 'Từ'. Cài đặt không được lưu.

en: Please enter subject...
vi: Vui lòng nhập Chủ đề...

en: Please enter your address...
vi: Vui lòng nhập địa chỉ của bạn...

en: Please enter your email address...
vi: Vui lòng nhập địa chỉ email của bạn...

en: Please enter your full name...
vi: Vui lòng nhập tên đầy đủ của bạn...

en: Please enter your message...
vi: Vui lòng nhập tin nhắn của bạn...

en: Please enter your phone number...
vi: Vui lòng nhập số điện thoại của bạn...

en: Please fill out the CAPTCHA.
vi: Xin vui lòng điền CAPTCHA.

en: Please make corrections below and try again.
vi: Xin vui lòng làm cho chỉnh dưới đây và thử lại.

en: Plugins page
vi: Trang Plugins

en: Rate the plugin
vi: Tỷ lệ plugin

en: Redirect to the page
vi: Chuyển hướng đến trang

en: Required
vi: Yêu cầu

en: Required checkbox for submitting the form
vi: Các hộp kiểm yêu cầu để gửi biểu mẫu

en: Required symbol
vi: Biểu tượng yêu cầu

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save emails to the database
vi: Lưu email vào cơ sở dữ liệu

en: Send me a copy
vi: Gửi cho tôi một bản sao

en: Sent from (ip address)
vi: Gửi từ (địa chỉ ip)

en: Sent from (referer)
vi: Gửi từ (referer)

en: Settings
vi: Cài đặt

en: Settings saved.
vi: Cài đặt đã lưu.

en: Show
vi: Hiển thị

en: Show with errors
vi: Hiển thị lỗi

en: Site
vi: Trang web

en: Sorry, email message could not be delivered.
vi: Xin lỗi, không thể gửi được thư email.

en: Style options
vi: Tùy chọn phong cách

en: Subject
vi: Chủ đề

en: Subject is required.
vi: Chủ đề là bắt buộc.

en: Subject:
vi: Tiêu đề:

en: Submit
vi: Gửi

en: Submit button
vi: Gửi nút

en: Such user does not exist. Settings are not saved.
vi: Người dùng như vậy không tồn tại. Cài đặt không được lưu.

en: Support
vi: Hỗ trợ

en: Supported file types: HTML, TXT, CSS, GIF, PNG, JPEG, JPG, TIFF, BMP, AI, EPS, PS, RTF, PDF, DOC, DOCX, XLS, ZIP, RAR, WAV, MP3, PPT. Max file size: 2MB
vi: Hỗ trợ các loại tập tin: HTML, TXT, CSS, GIF, PNG, JPEG, JPG, TIFF, BMP, AI, EPS, PS, RTF, PDF, DOC, DOCX, XLS, ZIP, RAR, WAV, MP3, vùng tối đa kích thước: 2MB

en: Text
vi: Văn bản

en: Text color
vi: Văn bản màu

en: Text fields color
vi: Văn bản lĩnh vực màu

en: Thank you for contacting us.
vi: Cảm ơn bạn đã liên hệ với chúng tôi.

en: The email address in the 'From' field
vi: Địa chỉ email vào trường 'Từ'

en: The email address of the user who fills the form will be used in the field 'From'.
vi: Địa chỉ email của người dùng đã điền vào các hình thức sẽ được sử dụng trong trường 'Từ'.

en: The file could not be uploaded.
vi: Không thể tải các tập tin.

en: The name of the user who fills the form will be used in the field 'From'.
vi: Tên người dùng đã điền vào các hình thức sẽ được sử dụng trong trường 'Từ'.

en: The plugin's settings have been changed. In order to save them please don't forget to click the 'Save Changes' button.
vi: Cài đặt của plugin đã được thay đổi. Để tiết kiệm họ xin đừng quên để nhấp vào nút 'Lưu thay đổi'.

en: The text in the 'From' field
vi: Các văn bản trong trường 'Từ'

en: The user's email address:
vi: Các địa chỉ email của người dùng:

en: They work the same way.
vi: Họ làm việc cùng một cách.

en: This email address will be used in the 'From' field.
vi: Địa chỉ email này sẽ được sử dụng trong trường 'Từ'.

en: This file is too large.
vi: Tập tin này là quá lớn.

en: This text will be used in the 'FROM' field
vi: Văn bản này sẽ được sử dụng trong trường 'Từ'

en: Tips below the Attachment
vi: Mẹo bên dưới phần đính kèm

en: Tips below the Attachment block
vi: Lời khuyên dưới đây khối tập tin đính kèm

en: To send mail you can use the php mail function
vi: Để gửi thư, bạn có thể sử dụng chức năng php thư

en: Url
vi: URL

en: Use shortcode
vi: Sử dụng shortcode

en: Use this email address:
vi: Sử dụng địa chỉ email này:

en: Used
vi: Sử dụng

en: User email
vi: Người dùng thư điện tử

en: User name
vi: Tên người dùng

en: Users can attach the following file formats
vi: Người dùng có thể đính kèm các định dạng tệp sau

en: Using (user agent)
vi: Sử dụng (người sử dụng đại lý)

en: Using Contact Form to DB powered by
vi: Bằng cách sử dụng mẫu liên hệ để DB được tài trợ bởi

en: Visible
vi: Có thể nhìn thấy

en: What to use?
vi: Những gì để sử dụng?

en: Width in px, numbers only
vi: Chiều rộng trong px, chỉ có số điện thoại

en: Wp-mail
vi: WP-thư

en: You can use the wp_mail function for mailing
vi: Bạn có thể sử dụng các chức năng wp_mail để gửi thư

en: Your name is required.
vi: Tên của bạn là cần thiết.

en: for this language
vi: cho ngôn ngữ này

en: or
vi: hoặc

en: or higher, that is why it has been deactivated! Please upgrade WordPress and try again.
vi: hoặc cao hơn, đó là lý do tại sao nó đã bị ngừng hoạt động! Xin vui lòng nâng cấp WordPress và thử lại.

en: powered by
vi: Được tài trợ bởi

en: requires
vi: yêu cầu
